Imefungwa

I need a new website

nishthamarwaha ametuzwa mradi huu kwa gharama ya R$75 BRL.

Pokea ombi la bure kwa mradi kama huu
Bajeti ya Mradi
R$30 - R$90 BRL
Jumla ya Zabuni
2
Maelezo ya Mradi

I need a new website. I need you to design and build a website for my small business. Rddddxc566g

Imetuzwa kwa:
Ujuzi Unaohitajika

Unapania kutengeneza pesa?

  • Weka bajeti yako na muda
  • Onyesha ombi lako
  • Lipwa kwa kazi yako

Ajiri Wafanyakazi huru watakaoweka zabuni kwenye mradi huu

    • Forbes
    • The New York Times
    • Time
    • Wall Street Journal
    • Times Online