Imefungwa

I would like to hire a Programmer

dennismagnus726 ametuzwa mradi huu kwa gharama ya $25 USD.

Pokea ombi la bure kwa mradi kama huu
Bajeti ya Mradi
$10 - $30 USD
Jumla ya Zabuni
6
Maelezo ya Mradi

I need you to develop some software for me. I would like this software to be developed for Windows using Javascript.

Imetuzwa kwa:
Ujuzi Unaohitajika

Unapania kutengeneza pesa?

  • Weka bajeti yako na muda
  • Onyesha ombi lako
  • Lipwa kwa kazi yako

Ajiri Wafanyakazi huru watakaoweka zabuni kwenye mradi huu

    • Forbes
    • The New York Times
    • Time
    • Wall Street Journal
    • Times Online