Imekamilishwa

I would like to hire a Photoshop Designer

Mradi huu ulikamilishwa vyema na designsmaker0 kwa gharama ya $15 USD kwa siku moja.

Pokea ombi la bure kwa mradi kama huu
Bajeti ya Mradi
$10 - $30 USD
Imekamilishwa kwa
Siku 1
Jumla ya Zabuni
21
Maelezo ya Mradi

I have a photo, I would like to remove the headphones from the photo. the result should be very natural.

Imekamilishwa na:

Unapania kutengeneza pesa?

  • Weka bajeti yako na muda
  • Onyesha ombi lako
  • Lipwa kwa kazi yako

Ajiri Wafanyakazi huru watakaoweka zabuni kwenye mradi huu

    • Forbes
    • The New York Times
    • Time
    • Wall Street Journal
    • Times Online